Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hỏi & Đáp có cách nào format rmn3p mà chưa unlock ko các bác

tothang

Thành viên
em ko format lại được. máy chưa unlock có cách nào format ko mấy bác

ndlinhql

Thành viên tích cực
em ko format lại được. máy chưa unlock có cách nào format ko mấy bác
Máy còn dùng bình thường không , nếu vẫn còn vào cài đặt vào , sao lưu đặt lại

tothang

Thành viên
Máy còn dùng bình thường không , nếu vẫn còn vào cài đặt vào , sao lưu đặt lại
Nó lại ra màn recovery hình cái cáp cắm vào điện thoại. Ko format dc bác ạ

ndlinhql

Thành viên tích cực
Nó lại ra màn recovery hình cái cáp cắm vào điện thoại. Ko format dc bác ạ
Bản rom đó đóng gói bị lỗi recovery rồi , bạn kiếm bản rom khác up lại đi

ndlinhql

Thành viên tích cực
máy em chưa unlock mà. dùng rom gốc nên làm gì có recovery
Có chứ bạn recovery gốc , mà máy đó đã được chỗ bán up rom rồi đó nên mới bị tình trang đó

tothang

Thành viên
Có chứ bạn recovery gốc , mà máy đó đã được chỗ bán up rom rồi đó nên mới bị tình trang đó
em mua nguyên hộp về tự up bác ạ. chắc bác chưa sài rồi. giờ nó khóa botloader làm gì có recovery

ndlinhql

Thành viên tích cực
em mua nguyên hộp về tự up bác ạ. chắc bác chưa sài rồi. giờ nó khóa botloader làm gì có recovery
Mình đang dùng đây bạn , máy nào cũng có recovery hết cái tpwr một recovery costum để bạn can thiệp vào máy , còn bình thường máy chưa unlock hoặc chưa cài costum recovery vẫn có nhưng không cho bạn can thiệp vào thôi , bạn đã up rom được thì h kiếm rom khác up lại là ok

ndlinhql

Thành viên tích cực
Ai chi Minh root voi da cai twrp
Bạn phải đăng kí unlock trên wep của Mi đợi đồng ý ( khoản 10 - 30 ngày ) lúc đó mới unlock được , unlock lậu rất nguy hiểm trừ khi bạn thực sự am hiểu nếu không nguy cơ brick rất cao

tothang

Thành viên
Mình đang dùng đây bạn , máy nào cũng có recovery hết cái tpwr một recovery costum để bạn can thiệp vào máy , còn bình thường máy chưa unlock hoặc chưa cài costum recovery vẫn có nhưng không cho bạn can thiệp vào thôi , bạn đã up rom được thì h kiếm rom khác up lại là ok
Up rom chính thức của xiaomi phát hành rồi bác ạ. Up qua miflash

ndlinhql

Thành viên tích cực
Vậy h ok rồi , mà không unlock để vậy dùng à

tuanphong14

Thành viên
Lậy thánh. Rmn3p recovery gốc là hình cái điện thoại và cái cáp đó. Máy bạn ấy chẳng lỗi j cả. Đừng phán bừa để ng ta hoang mang

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

ndlinhql

Thành viên tích cực
Lậy thánh. Rmn3p recovery gốc là hình cái điện thoại và cái cáp đó. Máy bạn ấy chẳng lỗi j cả. Đừng phán bừa để ng ta hoang mang

Biết thì thưa thót không biết dựa cột mà nghe , bất kì vấn đề nào tìm hiểu kĩ rỗi hãy phát biểu , máy chưa cài custom recovery mà không hand reset được tức là recovery đã lỗi nhiều lý do lắm nhưng thường là do quá trình đóng gói rom bị lỗi hoặc dùng recovery bị lỗi đóng gói , còn hình cái điện thoại cắm cáp chỉ là báo cho bạn biết máy chưa cài custom recovery và không thể vào recovey của máy hiện h

tuanphong14

Thành viên
Biết thì thưa thót không biết dựa cột mà nghe , bất kì vấn đề nào tìm hiểu kĩ rỗi hãy phát biểu , máy chưa cài custom recovery mà không hand reset được tức là recovery đã lỗi nhiều lý do lắm nhưng thường là do quá trình đóng gói rom bị lỗi hoặc dùng recovery bị lỗi đóng gói , còn hình cái điện thoại cắm cáp chỉ là báo cho bạn biết máy chưa cài custom recovery và không thể vào recovey của máy hiện h
Tìm hiểu lại nhé. Dòng máy bị nsx khóa bootloader và k bị khóa bootloader thì khi vào recovery gốc khác nhau như thế nào nhé.

tuanphong14

Thành viên
Rmn3p khi hiện hình dt và sợi cáp là đang ở recovery gốc rồi đấy ạ

ndlinhql

Thành viên tích cực
Rmn3p khi hiện hình dt và sợi cáp là đang ở recovery gốc rồi đấy ạ

Chấm dứt tranh luận ở đây tranh luận một người không chút kiến thức về vấn đề đó thì tự nói một mình sướng hơn

tuanphong14

Thành viên
Chấm dứt tranh luận ở đây tranh luận một người không chút kiến thức về vấn đề đó thì tự nói một mình sướng hơn
Cảm ơn 1 kho kiến thức và sự đóng góp của bạn =))