Hỏi & Đáp Cách tối ưu pin cho rmn3p

Giolanh

Thành viên mới
2/7/16
57
1
8
28
Em dùng 3g chỉ fb, Zalo, youtube, chát chít, lướt web, jav mà 7 tiếng còn 10% pin liệu ổn ko các bác.

Kangshingi

Thành viên
13/12/15
959
184
43
èo , đó là water mark của web up ảnh vietdesign bác ah
cái hệ thống android cao thế kia dễ do xung đột phần mềm lắm. mà bạn dùng máy rất nóg đúng k? cả sạc nữa, chắc sạc đến 90% là rút ra chứ không thể tụt kinh thế đc

minhquy0011

Thành viên mới
26/6/16
41
8
8
27
cái hệ thống android cao thế kia dễ do xung đột phần mềm lắm. mà bạn dùng máy rất nóg đúng k? cả sạc nữa, chắc sạc đến 90% là rút ra chứ không thể tụt kinh thế đc
e up rom lên xong factory lại lần nữa cho sạch rồi , dùng máy ko nóng , sạc toàn full 100% bác nhé :(

tustyle

Thành viên mới
21/6/16
50
4
8
32
Cho hỏi ảnh động hệ thống là gì vậy cách pro?

minhquy0011

Thành viên mới
26/6/16
41
8
8
27
E cầm máy đk 5 ng rồi
May mắn unlock sớm đk
Thử mọi bản rom và rút ra kết luận sau
Tắt cái hiển thị phần trăm trên thanh trạng thái đi
Và hết pin thì nạp
Tối cắm sạc qua đêm
Méo đk mấy ngày mà tổn thọ với cái % pin
Đóng băng cả app hệ thống cả đòng bộ miui mà chả cải thiện cái j sât
:((((

bạn cho mình hỏi up rom EU thì cần unlock botloader ko b , hay cứ tải bản rom đó về rồi up qua Updater , mà bạn có account unlock thì cho mình mượn unlock rồi trả ngay đc hok

Tungdaik

Thành viên mới
9/7/16
77
7
8
23
bạn cho mình hỏi up rom EU thì cần unlock botloader ko b , hay cứ tải bản rom đó về rồi up qua Updater , mà bạn có account unlock thì cho mình mượn unlock rồi trả ngay đc hok
Acc unlock chỉ dùng đk cho 1 máy mà b
Còn muốn sang rom eu thì phải unlock và cài twrp mod đã

• Like
Reactions: minhquy0011

minhquy0011

Thành viên mới
26/6/16
41
8
8
27
ok b . mình tưởng rom EU dạng Zip thì cũng up qua Cập nhật được , down sẵn về máy rồi tí thì up

ss00nn

Thành viên mới
10/4/16
66
16
8
Mình đọc bài up rom mãi ko hiểu.Mình đang xài rom quoc tế,vừa lên miui8 beta giờ muốn xài rom eu như của bạn thì làm thế nào.bạn giúp mình theo kiểu từng bước nhé kiểu quy trình ý.Tôi luôn luôn lắng nghe nhưng lâu lâu mới hiểu bạn thông cảm nhé
Các bài viết trên forum rất kĩ càng mà, bạn không hiểu phần nào?