Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

THÔNG BÁO Các hội/nhóm chính thức của MIUI.VN trên Facebook

Nguyen Chanh Thong

Thành viên mới
A e dac biet k nen mua hang ben click buy nha a e , ben do xao lam , minh co mua 1 con redmi note 4 bi mat nguon, mang qua thi may bi suot so so thoi no keu la bi rot co ven can'rot , tu choi bh , doi thu lai may 800

Junlee72

Thành viên mới
Ko có Redmi 4 Snapdragon 430 2Gb Ram ạ :((

๖ۣۜßεℓ™

Quản trị viên
Thành viên BQT
Đã cập nhật các nhóm mới, mời ace vào thảo luận :grin:

Jojo

Thành viên mới
E xin vào nhóm Mi4c, tên Jojo Nguyễn, admin đồng ý cho e với ạ. :))

hauu

Thành viên mới
Huong dẫn mình cài drive với tai unlocked mi voi cấp quyền tk mi rồi mà cap dt không nhận tren máy tính với pham mem mi pc sua

Xương Huân

Thành viên mới
Ad tạo giùm gruop cho các thiết bị mạng của Xiaomi để anh em review, thắc mắc, chia se kinh nghiệm sử dụng nhé !

Chí Cường

Thành viên mới
Do lượng thành viên đông đảo, group Facebook ban đầu của chúng ta mang tên Xiaomi Việt được thành lập gần một năm qua đã cán mốc hơn 62.000 thành viên, BQT quyết định tiến hành tạo thêm các group/hội phụ dành cho từng dòng máy/thiết bị của Xiaomi.

Danh sách các hội/nhóm chính thức của MIUI.VN trên Facebook:
Tạm thời, để tạo cộng đồng đông đảo hơn cho từng hội/nhóm cụ thể, BQT quyết định để gộp một số nhóm chung những thiết bị tương đồng ví dụ như Mi 3 & Mi 4, Mi 4i & Mi 4C... Khi cảm thấy số thành viên sử dụng tăng lên và để quản lý được tốt hơn, BQT sẽ tách nhóm theo nguyện vọng của thành viên nếu cần thiết. Có một số thiết bị đời cũ do cộng đồng người dùng quá ít BQT sẽ "để dành" và mở khi cảm thấy số lượng đủ cần thiết.
Các thành viên sau khi tham gia nhóm riêng của thiết bị của mình hãy đọc kĩ và tuân thủ nội quy của nhóm, đồng thời đóng góp, chia sẻ, tạo nội dung cho nhóm nhiều hơn, giúp đỡ các thành viên mới, mời thêm thành viên mới... BQT cũng rất hoan nghênh nếu như có thành viên tích cực, nhiều kinh nghiệm sử dụng/cài đặt... tự ứng cử làm Admin cho hội/nhóm, chia sẻ công việc quản lý cho BQT.

Các thành viên MIUI.VN nếu như có yêu cầu, nguyện vọng hay ý kiến đóng góp gì về hoạt động này, xin mời comment bên dưới, BQT sẽ ghi nhận và cải thiện trong tương lai nếu hợp lý và cần thiết. Xin cảm ơn!
https://www.facebook.com/nam.hao.14
em bị kick ra khỏi group XIAOMI VIỆT
KO BIẾT LÝ DO GÌ
CHẮC LÀ KICK NHẦM
MONG ADMIN VA MOD CHO EM LAI VÀO GROUP
E VÀO GROUP CŨM ĐC 2 NĂM RỒI
CHẴNG ĐANG GÌ LUNG TUNG
CÁM ƠN AD

nvt.mi4c

Thành viên mới
mình đăng kí tham gia nhóm mi4c mãi không được vậy admin
làm ơn cho m vào nhóm với admin
fb của m tên là Nguyễn Văn Nam

Supin123

Thành viên
Sao không thấy group Mi A1 Bảo Hoàng?
Có rồi thì add tôi vào với nha.
Thanks...

nguyentatducanh

Thành viên mới
Mình dùng xiaomi minote pro: Bản rom miui 97.10.26 bị hao pin lắm bạn ah, dùng thì mượt, thick nhưng hao pin nhanh (dù mình đã làm nhiều cách, đặt lại hiển thị,ứng dụng...). Mong rom up tới đây khắc phục. Nhu cầu chủ yếu của mình là Face và đọc báo

vuxuanquynnn

Thành viên mới
E xin gia nhập nhóm redmi note 4x r. Duyệt giúp e với.nik fb Xuân Quý

Gửi từ Redmi Note 4 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

vuxuanquynnn

Thành viên mới
Bác admin ơi duyệt mk vào nhóm redmi note 4x quancom với nik fb Xuân Quý

Gửi từ Redmi Note 4 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk