Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM [6.0.1] RMN3P 7.3.30 8.2.1.0 Xiaomi.eu Multirom Miuipro Và Hướng dẫn Unlock Bootloader và Root

kakaka123

Thành viên mới
em dùng bản 7.3.30 Multirom bị FC máy ảnh. bác nào giúp em với :(

Nguen Thang

Thành viên mới
Các bác cứu em với. Em có note 3 pro vừa úp lại rom thì máy ko có sóng. Sim vẫn nhận đầy đủ. Kiểm tra thì imel vẫn còn nhưng phần prl version lại báo là unknow. Hình mẫu ở file đính kèm.

Attachments

flash

Thành viên mới
xiaomi.eu không thấy cập nhật bản mới nữa các b nhỉ. k biết bh mới đc lên 7 đây. 8 sắp ra đến nơi rồi

Mon Mon

Thành viên
Các bác cứu em với. Em có note 3 pro vừa úp lại rom thì máy ko có sóng. Sim vẫn nhận đầy đủ. Kiểm tra thì imel vẫn còn nhưng phần prl version lại báo là unknow. Hình mẫu ở file đính kèm.
Up

ThienAn1919

Thành viên mới
Bác nào có link multirom 8.1.1.0 Việt hoá cho em xin với . Link trên diễn đàn die hết rồi :-(((

vihung

Thành viên
Ad ui, lâu không thấy update bản eu dev mới vậy? Nếu có link gửi anh em tiếp cũng tốt. Cám ơn

MiUI Nguyễn

Thành viên mới
cái này dùng cho kenzo đúng không nhỉ ?
mình không thấy bản kate đâu :D

ngaymoi

Thành viên mới
hôm nay mình test con vps nên có thời gian up nguyên rom eu rmn3p luôn . bạn nào cần bản nào thì down nha . còn ko thì vào trang rom eu down cũng ko vấn đề gì cả , chỉ vọc test chơi rùi leech về link google drive ^^
link toàn bộ bản rom eu rmn3p tính đến bản dev 7.6.10
https://drive.google.com/drive/folders/0BwRboWW4NSkWNkVDNnRudThEZE0?usp=sharing

hiếu beab

Thành viên mới
Bác nào cho e xin link stable 7.5.1 với. E tìm chả thấy đâu cả :((
E Cảm ơn ạ

I'm James

Thành viên mới
Ai có bản 81.1.0 Global không có app google nhiều không ạ

Hieucao10

Thành viên mới

ngaymoi

Thành viên mới
trong mấy bản này bản nào ngon nhất b nhỉ ?
như mình nói up cho vui , và mình ko sành sỏi về rom . hiện đang dùng bản eu 7.4.13 có đánh giá sau , máy ko nóng , mượt , nhưng mình gặp lỗi chrome hay mất kết nối wed và 2-3 ngày sau đa nhiệm sẽ lag nên mình phải dùng thêm greenify . mình thích multirom nhưng bực lỗi hay văng ứng dụng nên phải qua eu

hôm nay kiếm dc con vps ngon nên mình up full bản multirom rmn3p dev
mình lấy từ link gốc nên ko có chỉnh sửa gì hết cho nên bản có tiếng việt gần như hoàn chỉnh thì từ 7.4.13
link down : https://drive.google.com/drive/folders/0BwRboWW4NSkWY3I4bmFqeFVGSVE?usp=sharing

Linh lầy

Thành viên
Cho mình xin link bản stable 7.1.5 đi. Tìm mãi k thấy

littlecat

Thành viên
EU thấy họ chỉ làm tới bản 7.6.10 là ngưng luôn, mà tới đó cũng được, tại mình sài mấy bản dev sau đó toàn bị lỗi kg cho đổi theme của đồng hồ

Hieucao10

Thành viên mới
như mình nói up cho vui , và mình ko sành sỏi về rom . hiện đang dùng bản eu 7.4.13 có đánh giá sau , máy ko nóng , mượt , nhưng mình gặp lỗi chrome hay mất kết nối wed và 2-3 ngày sau đa nhiệm sẽ lag nên mình phải dùng thêm greenify . mình thích multirom nhưng bực lỗi hay văng ứng dụng nên phải qua eu

hôm nay kiếm dc con vps ngon nên mình up full bản multirom rmn3p dev
mình lấy từ link gốc nên ko có chỉnh sửa gì hết cho nên bản có tiếng việt gần như hoàn chỉnh thì từ 7.4.13
link down : https://drive.google.com/drive/folders/0BwRboWW4NSkWY3I4bmFqeFVGSVE?usp=sharing
Cảm ơn bạn nhé :D