Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Chia sẻ Đổi gió 1 chút :) - Miui 11 update

RingleaderVN

Thành viên mới

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Em dùng miroom từ nửa năm nay rồi, mà giờ nó ko update cho redmi 5 plus nữa. Có nên qua bản này and9 trải nghiệm không bác ? ổn định vs update thêm về sau thì em sẽ dùng lâu dài, bác nghĩ có nên cài room này không ?
Pin vẫn hèo lắm! Ngày hnay về 9.6.5 rồi, về bản này do 1 số thứ của bản cũ vẫn lắp ghép vào đc

adnpop

Thành viên
Thọ Duyên ơi, EU dừng hỗ trợ Redmi 5 Plus từ tháng 7-2019 rồi thì phải. Bữa đó đến giờ không có gói nâng cấp mới

nt1106

Thành viên
Có bác nào up chưa vậy. Xim cho cảm nhận ạ
Mình mới up ngày hôm qua, cảm nhận ban đầu là bộ icon mới không đẹp, trong cài đặt được sắp lại nhìn gọn và đẹp, có thể cài đặt âm thông báo riêng cho từng app, pin do mới up rom nên chưa đánh giá được

Attachments

adnpop

Thành viên
Có bác nào up chưa vậy. Xim cho cảm nhận ạ
Bị vợ chiếm đoạt con Redmi 5 Plus rồi, vì cuối tuần buồn và ngứa tay nên mượn điện thoại của bả upgrade rom chơi đỡ buồn.
Vẫn mượt, vẫn ổn và vẫn chưa thấy gì lỗi lầm.
Có việc là dark mode phải vào Develop Option để chỉnh. Vào app Setting thì giao diện chung vòng ngoài của nó vẫn không phải dark mode, vào chi tiết một chức năng thì nó mới hiển thị dark mode.
Đang sử dụng tạm Zenfone 2 chip Intel cùi mía....rình Redmi K30 / K30 Pro xem thế nào. Cuối tuần thấy Tinh Tế giới thiệu ngày 10-12-2019 sẽ ra mắt K30, tới tháng 1-2020 sẽ mở bán....vẫn tiếp tục rình