Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Chia sẻ Đổi gió 1 chút :) - Miui 11 update

Coolboyhn

Thành viên tích cực
File Setting của bạn flash dc tất cả ROM MiuiPro và ROM china dc ko bạn ơi và file Setting của bạn có Tiếng Việt ko bạn
file đó lấy từ bài #1 đó bạn

Coolboyhn

Thành viên tích cực
Bản thấp nhất chắc về mình bán tầm 3,9tr, sau giảm dần là vừa :D Nhưng công nhận là nhìn phê vãi!
thằng sam nó cũng đang đua giảm giá đầy ra kìa, mình thấy thaefng sam màn hình đẹp hơn

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Cùng cấu hình nhưng Sam đắt hơn 1-2tr, thêm nữa đồ thay lại đắt lòi thì chọn cái nào hơn?:)

adnpop

Thành viên
trãi nghiệm tốc độ của rom này 2 ngày đánh giá chung là chậm, độ ỳ diễn ra.
Mình sử dụng cũng miuipro rom nhưng version 8.12.20 thì không bị như vây.
Chơi game Bang Bang load vào thấy chậm với version của topic này

RingleaderVN

Thành viên mới
Cùng cấu hình nhưng Sam đắt hơn 1-2tr, thêm nữa đồ thay lại đắt lòi thì chọn cái nào hơn?:)
Lâu rồi không hỏi thăm ae, dạo này bác dùng rom gì v, rom nga ngố e dùng lỗi tùm lum rồi nên định dùng miuipro. E dùng được t.a nên không cần Tv.

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Lâu rồi không hỏi thăm ae, dạo này bác dùng rom gì v, rom nga ngố e dùng lỗi tùm lum rồi nên định dùng miuipro. E dùng được t.a nên không cần Tv.
Pro 8.12.20 or bản 9.1.3. mình thì chỉ dùng nghe, gọi, nghe nhạc, báo chí nên thấy pin 2bản này khá ổn. Mọi chức năng cơ bản như vậy là đủ!

RingleaderVN

Thành viên mới
Pro 8.12.20 or bản 9.1.3. mình thì chỉ dùng nghe, gọi, nghe nhạc, báo chí nên thấy pin 2bản này khá ổn. Mọi chức năng cơ bản như vậy là đủ!
vừa quay lại con cưng ngày xưa là pro 9.1.3 mà sao cứ lag lag, lỗi dọn rác nữa bác à. E 4 wipe rồi nhé.

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
vừa quay lại con cưng ngày xưa là pro 9.1.3 mà sao cứ lag lag, lỗi dọn rác nữa bác à. E 4 wipe rồi nhé.
9.1.3 bản này là bản mới tinh mà, đâu phải cũ đâu bác?

RingleaderVN

Thành viên mới
Vs các bác cho e hỏi lỗi trình dọn rác vs định vị grab phải sửa sao ạ.

vitcum

Thành viên
bác nào cho em hỏi bản này khi kích hoạt ẩn nội dung ở ngoài màn hình khoá nó hiển thị như thế nào ạ ? cho em xin screen shot minh hoạ được ko, đang bản cũ nó chỉ ẩn nội dung còn avata và tiêu đề vẫn hiển thị, e thích cách hiển thị đó