Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Chia sẻ Đổi gió 1 chút :) - Miui 11 update

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Làm lại và vẫn k thấy đc gì cả:sweatsmile::sweatsmile:
Mà b trích cho mình xin file trình duyệt đc k:grin::grin:
Chả mấy khi dùng trình duyệt của máy, toàn dùng firefox với chrome :)

ngoc68yk

Thành viên
Chả mấy khi dùng trình duyệt của máy, toàn dùng firefox với chrome :)
B xóa rồi ah
Mình cũng xoá rồi
Mà thật vào game có giao diện game booter mới. Nó hỗ trợ cả trình duyệt nổi như cái máy tính ấy. Mà chỉ trình duyệt mặc định đc thôi. Nên đi xin để cài lại
:grin::grin:

Thọ Duyên

Thành viên tích cực

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Ứng dụng này nó có sẵn tiếng việt nên cần gì việt hoá đâu, bọn miuipro nó có gỡ hoàn toàn tiếng viêkt từ các ứng dụng đâu
K phải cài lại để lấy ra ấy mà, lôi từ trong đó ra luôn :D Dốt nên chả nhớ ra :p

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Mình cũng lấy trong ấy thử rồi. Những cài bị lỗi nên mới đăng bài xin đấy:sweatsmile::sweatsmile:
Còn tải APK ngoài cũng ok. Những mà muốn để chép vào thành file hệ thống ấy:grin:
Trc xoá nhưng flash toàn bộ lại file VH của bác hman nó vẫn thòi lòi cái trình duyệt ấy ra mà nhỉ?

ngoc68yk

Thành viên
Trc xoá nhưng flash toàn bộ lại file VH của bác hman nó vẫn thòi lòi cái trình duyệt ấy ra mà nhỉ?
Cài vào la bị lỗi:sweatsmile::sweatsmile:.
Nhưng có file bác @Coolboyhn cho là OK rồi. Mà tiện cho hỏi có bác nào chữa đc cái kho theme k. Cho mình xin file với

ngoc68yk

Thành viên
Nhìn kho theme này của b hình như là giống kho global hay ấn Độ gì đó phải k nhỉ. Cho mình xin file với. Cái theme mặc định ROM miuipro nó là kho china vào k load đc mà. Với lại khi mà chưa đăng nhập tk mi thì load bình thường. Khi đăng nhập cái là k load đc nữa luôn

Coolboyhn

Thành viên tích cực
Nhìn kho theme này của b hình như là giống kho global hay ấn Độ gì đó phải k nhỉ. Cho mình xin file với. Cái theme mặc định ROM miuipro nó là kho china vào k load đc mà. Với lại khi mà chưa đăng nhập tk mi thì load bình thường. Khi đăng nhập cái là k load đc nữa luôn
Kho theme mặc định miuipro 9.6.5 đó bạn

Coolboyhn

Thành viên tích cực
Ah. Mình hiểu rồi. Khi nào tìm theme mà kiểu như có trên kho global thì nó ra và load đc. Còn vào mấy cái theme china mà nó hiển thị như này là k load đc
Giờ mình mới để ý, đúng bị vậy, kkk

Coolboyhn

Thành viên tích cực