Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Chia sẻ Đổi gió 1 chút :) - Miui 11 update

adnpop

Thành viên
Dùng TWRP OrangeFox R8.3 vince để cài, wipe trước khi cài, boot vào nó đứng ở logo của miuipro hoài luôn

adnpop

Thành viên
Dùng TWRP OrangeFox R8.3 vince để cài, wipe trước khi cài, boot vào nó đứng ở logo của miuipro hoài luôn
Được rồi Thọ Duyên....bỏ mặc nó luôn gần 30 phút sau mới boot vào được....rồi

ngoc68yk

Thành viên
Miuipro 9.1.3 này có tiếng việt ko các bác, nếu có hướng dẫn kỷ để chỉ tớ làm với, cảm ơn các bác trước nhé.
Ngay từ tiêu đề mà bác còn chưa rõ ah. Có tẹo TV kìa. Đa phân vẫn là tiếng nước ngoài thôi bác ạ

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
M
Được rồi Thọ Duyên....bỏ mặc nó luôn gần 30 phút sau mới boot vào được....rồi
Từ bản 12.20 sàn bản này boot tương đối lâu, nhất là flash thêm khoản t.v như bản 12.20 ấy, mất t/g như flash rom mới luôn

HaiXiaomi

Thành viên
Miuipro 9.1.3 chúc mừng năm mới các bác nhé:
https://drive.google.com/file/d/1icskRVWVNEwy5X4MmSP5uOlLSaaoCqCO/view?usp=drivesdk do khả năng Việt hoá ngu có số nên các bác dùng tạm file này: https://drive.google.com/file/d/11xxMqQYmhUDJHAhUzvNnyvSlu_2-587G/view?usp=drivesdk. Sau khi flash rom xong thì xoá file settings sau dán vào, cấp quyền là có gần như toàn bộ cài đặt T.V.
Nguồn: + ROM lấy của mấy bác Nga tốt bụng trên 4pda.
+ File T.V xin đc của mấy bác trong nước yêu Miuipro :)
P/s: Bác nào dùng Dolby thì nên dùng Magisk 17.1 chứ đừng dùng 18.View attachment 68727
Cho mình hỏi cái file Setting pro này flash dc tất cả ROM MiuiPro phiên bản mới và phiên bản cũ có flash dc ko hả bạn

Alone

Thành viên mới
E lm tgeo bác mà k thấy tiếg việt đâu

takahara

Thành viên mới
bản này, cài file apk bị trặn nhỉ, ko hiểu nổi

5plus

Thành viên mới
Bác thọ duyên còn nhiều bản chưa chia sẻ a e lắm. A e cứ nhieêt tình xin vào

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Bác thọ duyên còn nhiều bản chưa chia sẻ a e lắm. A e cứ nhieêt tình xin vào
Toàn đi ăn xin chứ có làm nên trò trống gì đâu :D. Cứ xin đc là chia sẻ ngay cho ae cần :)

Alone

Thành viên mới
Toàn đi ăn xin chứ có làm nên trò trống gì đâu :D. Cứ xin đc là chia sẻ ngay cho ae cần :)
E chạy theo bác.cấp quyền cho mà k thấy tiếg việt đâu thì lm ntn đây bác

HaiXiaomi

Thành viên
Có thể nó ko thích hợp. Vấn đề này phải các cao thủ giải quyết chứ mình thì chệu :)
Cho tôi hỏi cái file Setting pro này có flash được những ROM MiuiPro phiên bản khác không vậy bạn ơi

takahara

Thành viên mới
Có thể nó ko thích hợp. Vấn đề này phải các cao thủ giải quyết chứ mình thì chệu :)
Lạ thật các bản rom khác đều cài file apk ngon lành, vừa flash bản này song ko cài nổi

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Cho tôi hỏi cái file Setting pro này có flash được những ROM MiuiPro phiên bản khác không vậy bạn ơi
Phải thử mới biết, ko thử sao biết đc! Mà mình thì mới có thử 2 bản gần nhất đây thôi!