Hỏi & Đáp Đèn bàn phím ngoài màn hình

Cancer_nvt

Thành viên mới
21/10/17
28
1
1
30
Mn cho mình hỏi, lúc trc xài 8.2.1.0 thì mình chỉnh thời gian sáng đèn khoảng 5s, khi đèn phím tắt thì dù có lướt chạm trên màn hình thì đèn vẫn tắt, chỉ khi nào chạm lại vào phím thì nó mới sáng.
Giờ mình lên 9.0.5.0, đèn chỉnh 5s tắt, sau đó mình chạm lướt trên màn hình thì đèn sáng lại. Chẳng khác nào sáng liên tục.
Có cách nào khắc phục k ạ.
Cảm ơn mn. Giúp mình với.

Crown

Thành viên mới
15/12/17
1
0
1
35
Mn cho mình hỏi, lúc trc xài 8.2.1.0 thì mình chỉnh thời gian sáng đèn khoảng 5s, khi đèn phím tắt thì dù có lướt chạm trên màn hình thì đèn vẫn tắt, chỉ khi nào chạm lại vào phím thì nó mới sáng.
Giờ mình lên 9.0.5.0, đèn chỉnh 5s tắt, sau đó mình chạm lướt trên màn hình thì đèn sáng lại. Chẳng khác nào sáng liên tục.
Có cách nào khắc phục k ạ.
Cảm ơn mn. Giúp mình với.
ý bạn là muốn tắt luôn phải ko , thì bạn vào cài đặt rồi vào phần cài đặt bổ sung ấn tiếp vào đèn thông báo có mục đèn phím tắt nó đi thì ko sáng nữa

Cancer_nvt

Thành viên mới
21/10/17
28
1
1
30
ý bạn là muốn tắt luôn phải ko , thì bạn vào cài đặt rồi vào phần cài đặt bổ sung ấn tiếp vào đèn thông báo có mục đèn phím tắt nó đi thì ko sáng nữa
Ý mình là ví dụ như mình lướt fb đi, lúc rom 8.2, vẫn bật đèn phím điều hướng sáng 5s, sau khi vào fb, mình chỉ lướt trên màn hình thôi, phím sáng 5s thì tắt. Chỉ khi nào mình chạm vào phím nó mới sáng lên. Còn rom 9.0 này thì phím nó tắt sáng rồi, mình chạm trên màn hình thì nó tự sáng lại á.