Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Chia sẻ Đã cài được MIUI11 9.9.26

gtdcomputer

Thành viên mới
Bản này là bản rom MIUI11 thứ 3 mình flash thử từ xiaomi.eu
bản ngày 27 và 28 bị lỗi đơ bootloading. ngày 29 mới hoạt động được. AE nào thích vọc vạch thì tải ở đây : https://androidfilehost.com/?w=files&flid=299582&sort_by=date&sort_dir=DESC
Tìm bản mới mà tải nhé, có mã là HM6pro. mình tải bản up hôm 29
Link bên sourceforge ko tải đc, ko biết nó fix chưa. Tải bên androidfilehost thì như rùa bò :|

Cảm nhận đầu tiên của mình về MIUI11 là nó... to qua. Cái gì cũng to ra (so với MIUI10). Các hoạt cảnh thì chậm rì, phải mở developer mode để chỉnh các hoạt cảnh 0.5x mới quen đc. Mới cài thì cảm giác máy hơi ì ạch. Sử dụng 1 lúc mới mượt hơn tí.

Lưu Việt Anh

Thành viên mới
Các bác cho em hỏi chút, chiếc Mi note 3 của em hôm trước có thông báo cập nhật lên miui10 qua OTA, em cập nhật xong lúc chọn vùng China thì máy cứ thông báo Tìm Thiết Bị Bị Đóng Đột Ngột, đc 1 lúc thì lại về phần reboot. Máy em chưa unlock, có bác nào sửa đc lỗi này ko ạ.

anhdestroy

Thành viên mới
Nhớ đợt Update MIUI mà từ Android 8.1 lên Android 9.0 con redmi6pro này chậm hẳn xong lắm lỗi vặt hơn thì chán tiệt. Không biết chạy nổi MIUI 11 không nữa?