Group Banner

Ứng dụng Zing Mp3 18.03.02 Mod Vip Vĩnh Viễn Có Thể Tải Nhạc Nước Ngoài

Thảo luận trong 'Ứng dụng - Game' bắt đầu bởi crayzik, 16/7/18.

1. crayzik

crayzik Thành viên

Xin chào các bn hôm nay mình sẽ share cho các bn pb zing mp3 đã đc mod vip vv .
    Cái này mình thấy trên mạng cũng nhiều nhưng toàn là phiên bản cũ hoặc là phiên bản mới nhưng ko tải đc các nhạc nước âu mỹ. Với phiên bản này các bạn có thể giải quyết hết những vấn đề trên.

Thông tin:
    Phiên bản v18.03.02
    Size: 10.48 MB
    Hỗ trợ cho Android 4.0 trở lên
    Đã mod vip

-------
    √Link Tải App: http://bit.ly/2NOcA3D

---------
    Đầu tiên các bn xóa zing mp3 trong máy ra rồi tải file apk mod vaà cài đặt bình thường.
    Sau đó các bạn vào app và đăng nhập = zalo là sẽ có vip ( lưu ý phải có app zalo trong máy mới đăng nhập được )

tkda5 and Đan Trường like this.
  2. {ad code}
  3. phuongnguyen212

phuongnguyen212 Thành viên mới

Cái app này chỉ là mod ảo VIP thôi , thực tế trên trang chủ Yeuapk.com đã có chia sẻ rất nhiều nhưng khi sử dụng thì vẫn không thể nào download được do lỗi Mod từ ứng dụng , trên CHPlay có rất nhiều app hỗ trợ tính năng tải nhạc nước ngoài mà không cần đăng nhập nhưng Zizi downloader ,v.v.... Nếu muốn thì mua Vip ủng hộ nhà phát hành , tôi muốn góp ý chân thành cho bác :)

4. crayzik

crayzik Thành viên

t dow dc mà

5. mino

mino Thành viên

6. crayzik

crayzik Thành viên

lấy link. nhưng link gốc ko phải ở đó nhé. tự hack củng chỉ 3p

7. mino

mino Thành viên

em dẫn một bản khác, với bản của bác dẫn lại chỉ cần google là biết đc link gốc, em để ý bác cũng hay kiếm nhặt khắp nơi về chia sẻ cho anh em nhưng cứ gắn quảng cáo là cá nhân em không thích rồi, tiền kiếm đc thực sự quá ít để làm điều này trong khi bản thân chủ sở hữu ban đầu, những bản mod đó, họ không hề kiếm ăn từ chúng luôn, luôn chia sẻ miễn phí cho cộng đồng, nói chung là mỗi người một suy nghĩ thôi, bác vẫn giữ quan điểm riêng của mình cái đó là quyền cá nhân thôi nhưng với em không bao giờ đánh giá cao những việc như vậy