Group Banner

Game Tải game Head Boxing - Tay Đấm Bốc cừ khôi cho Android

Thảo luận trong 'Ứng dụng - Game' bắt đầu bởi hungpro9xxx, 6/6/18.

1. hungpro9xxx

hungpro9xxx Thành viên mới

Sau khi chơi WWE Mayhem một thời gian dài, mình đã đi tìm một trò chơi tương tự trên Google Play. Và thật tuyệt, mình đã tìm thấy Head Boxing. Head Boxing là trò chơi đấm bốc đối kháng vô cùng hài hước trên di động.

Head Boxing cho Android là một trò chơi mới của nhà xuất bản D & D Dream, tuy mới chỉ ra mắt chưa đầy một tuần, sản phẩm này đã liên tiếp làm mưa, làm gió trên các bảng xếp hạng trò chơi xuất sắc nhất năm 2018, tựa game Android Offline hay miễn phí.
    Trong trò chơi này, kĩ năng, phản xạ và khả năng phán đoán của bạn là những yếu tố quan trọng nhất. Bạn có thể tạo ra rất nhiều combo độc đáo khi kết hợp các phím khác nhau một cách hợp lí. Mình rất ấn tượng với cách võ sĩ tung ra chiêu thức đặc biệt, trông rất mạnh mẽ. Tuy nhiên, bạn cần phải ra đòn thật chuẩn xác nếu không đối thủ có thể tránh được kỹ năng của bạn, khiến bạn bị hạ gục chỉ trong chớp nhoáng.

Chú ý, bạn không chỉ phải dành chiến thắng, mà hãy cố gắng đánh lốc ao đối thủ của mình càng nhanh, càng tốt. Vì hạ gục đối thủ càng nhanh, số tiền bạn nhận được sẽ càng nhiều, bạn cần tích lũy thật nhiều tiền thưởng. Khi số lượng vừa đủ, có thể nâng cấp hoặc mở khá thêm nhiều nhân vật mới. Rất nhiều nhân vật khác nhau, có hình dạng, kích cỡ, và độ điển trai là khỏi phải bàn cãi, thỏa sức để mọi người lựa chọn.

ANDROID 4.1 trở lên: TAI HEAD BOXING