Group Banner

Thảo luận Help me

Thảo luận trong 'Redmi Note' bắt đầu bởi thuyduong271, 13/2/17.

1. thuyduong271

thuyduong271 Thành viên mới

Em xài xiaomi redmi not 4G đc 2 năm rồi, ngày trước anh hai em mua cho em từ Sing
    Tất cả k có gì đáng nói nếu như năm ngoái em không up bản cập nhật, con gái như em ko rành mấy dụ up rom nên em cũng táy máy up thử, và điều em ko biết là khi up rom ko được vừa sạc vừa up, em vừa sạc vừa up nên máy bị tắt đen thui, sau khi em tháo pin mở nguồn lại thì máy đã nâng lên bản mới nhưng bị lỗi ở wifi. Tìm wifi không được, nên em mang ra tiệm cho ngta xem thử thì ngta nói là bản này em up bị lỗi rồi, muốn khắc phục thì chỉ còn cách up lại bản ban đầu của máy.
    Sau khi họ cài lại bản cũ cho em thì em xài bt ạ.
    Bây giờ em xài thì máy lại bị trong tình trạng tìm wifi. Em thì đang xài bằng 3G, khi tìm thấy wifi thì kết nối đc nhưng máy cứ giật giật hay đứng máy lại cộng thêm chậm nữa
    Em vừa mang ra tiệm đó về tình trạng máy hiện tại, ngta nói nó bị hư wifi ạ.

Em đăng lên hội mong các anh xài máy lâu thì cho em hỏi máy em bị gì ạ và cách khắc phục như nào ạ.
    Sẳn tiện cho em hỏi, ở hcm thì có chổ nào chuyên sửa dòng này không ạ. Em cám ơn nhiều, chúc mọi ng buổi tối vui vẻ.[​IMG][​IMG][​IMG]

Sent from my iPad using Tapatalk