Group Banner

Hỏi & Đáp GÓC NHỜ VẢ - Lỗi bộ nhớ trên Camera XiaoMi 360° 1080P

Thảo luận trong 'Các thiết bị khác' bắt đầu bởi Cao Đức Đông, 25/8/18.

1. Cao Đức Đông

Cao Đức Đông Thành viên mới

Tình hình là như này các bác ạ.
    em có lắp 4 cam xiaomi 360 dùng thẻ nhớ 16gb kèm theo máy, và học theo các bắc lắp hệ thống lưu trữ bằng ổ cứng, bằng cách là mua thêm con router 3g + 1 ổ cứng di động 2tb.
    em nat các cam lên ổ cứng hết,
    Nhưng rất chập chờn và báo lỗi, và lỗi nữa là rất hay lỗi thẻ nhớ. em đã nat lên ổ cứng nhưng nhiều khi cam tự động ko nhận lại đưa về thẻ nhớ, và lâu lâu lại bị báo lỗi thẻ nhớ , ko ghi được tí hình nào luôn.
    rồi trong mục xem lại toàn hiện ra lịch sử của 3,4 ngày của nửa tháng trước lận.
    đâm ra lắp 4 cam mà nhiều khi gặp vấn đề mở lên thì toàn lỗi , ko giải quyết dc vấn đề, cực kỳ là bực luôn. mặc dù rất thích xiaomi, mà lỗi ntn có khi phải tìm phương án khách để ổn định hơn, vì em làm kho hàng.
    Các bác các cao nhân ở đây đã gặp những lỗi tương tự như vậy chưa, hay có kinh nghiệm các khắc phục gì xin chỉ giáo giúp em ạ. em xin chân thành cảm ơn.

2. dragonqn

dragonqn Thành viên mới

Tình trạng của bạn là do thẻ nhớ không tự động xoá và ghi đè, mình cũng bị nhưng không rõ nguyên nhân haiz chờ cao nhân tư vấn vậy

3. hauphidao

hauphidao Thành viên mới

mình cũng đã từng bị như thế, và vào format thẻ nhớ, restart lại cam đến h 3 tháng rồi vẫn chưa bị lại, lâu lâu mình vẫn restart cam