Group Banner

Hỏi & Đáp Đánh giá chung về mi5s plus

Thảo luận trong 'Mi 5S Plus' bắt đầu bởi Gió biển, 19/1/17.

1. thehien9

thehien9 Thành viên mới

camera chỉ thuộc dạng đẹp chứ k xuất sắc :v

2. namtinh6mui

namtinh6mui Thành viên

Em mới mua con mi5s plus này, do mua lại máy cũ nên em mở nắp lưng ra vệ sinh, sơ ý gãy mất 1 cái ngàm nhựa giữ nắp lưng. Xiaomi thiết kế con này ngu ghê gớm hix mấy cái ngàm ko cẩn thận rất dễ gãy. hihi. ah chất lượng âm thanh ra tai nghe khá là ẹ, thua xa con Mi4c cũ của em (huhu). Còn 1 cái nữa là cụm nút nguồn +âm lượng nằm lộ thiên, em lỡ mạnh tay quẹt vào làm chập mất nút nguồn, phải ấn thật mạnh mới mở máy được, tức quá làm tốn 100k ship cụm nút về thay. con mi4c cũ của em design rất cứng tuy là nhựa nhưng đúng kiểu nguyên khối, sang con mi5s plus này đời cao hơn nhưng mong manh quá. Tháo ra lắp vô 3 lần trầy hết mép nắp lưng... i am doing shit today :'(.

ndlinhql thích bài này.
  3. Viethiep

Viethiep Thành viên

:D Đã dùng hơn 1 năm, pin chai 5%. Ngon, chưa từng thất vọng về phần cứng, game nặng mấy cũng mượt mà, chưa thấy giật lag hay delay khi sử dụng. Máy không nóng lắm. Ram4gb nhưng đa nhiệm thì kém. Phần mềm bọn mì xào thì máy nào cũng như nhau nên chịu. Tóm lại là tầm tiền thấp mua được con máy dùng quá ổn :D

4. Nanana00

Nanana00 Thành viên mới

Sao may mình mua vé 3 ngày 16p tut 2% pin bác ơi,luot web bt thui ah,vậy do máy hay sao,mình mua chính hãng,xài miui 9.2.13 ban on định

5. vietx

vietx Thành viên mới

sao ko thấy ảnh con này vậy bác