Group Banner

Chém gió Cách lấy lá số tử vi cho mình và người thân

Thảo luận trong 'Phòng trò chuyện' bắt đầu bởi Ngocdung368, 13/6/18.

1. Ngocdung368

Ngocdung368 Thành viên mới

Từ trước tới nay, bạn đã gặp rất nhiều địa chỉ an sao lá số tử vi, thế nhưng hầu hết tất cả chỉ đưa tới cho các bạn lá số, còn phần bình giải các sao thì không có. Tại đây, chúng tôi sẽ hỗ trợ các bạn an sao tử vi miễn phí và có bình giải về các sao trong tử vi.

Xem lá số và bình giải miễn phí cần những gì?

Để lấy được lá số tử vi cho chính mình, bạn cần phải có đầy đủ thông tin về giờ sinh, ngày sinh, tháng sinh và năm sinh của mình. Những thông tin này còn được gọi là “tứ trụ” về vận số của con người.

Phần mềm lấy lá số tử vi và bình giải luận về những điều gì?

Đây chính là điều thắc mắc của nhiều người, và đây cũng là điều rất dễ hiểu. Bởi đa phần mọi người chỉ có lá số tử vi của mình nhưng không có được lời bình giải. Hoặc là có luận giải thì mù mịt, không rõ ràng, khiến cho người đọc cảm thấy rối rắm, khó hiểu.

Với phần luận giải về lá số tử vi của chúng tôi, bạn sẽ thấy được những điều tốt xấu trong cuộc sống của mình tại từng cung trong tử vi.

Lá số tử vi sẽ bình giải về cuộc đời của bạn qua các phương diện:

• Mệnh viên: luận giải về tính cách của các bạn
    • Phụ Mẫu: luận về bố mẹ của bạn và mối quan hệ giữa bạn với bố mẹ của mình.

• Huynh đệ: luận giải về mối quan hệ và số anh chị em trong gia đình của các bạn.

• Quan lộc: luận về đường công danh của các bạn.

• Tài bạch: luận giải về chuyện bạc tiền trong cuộc đời của bạn.

• Phu thê: luận về con đường tình duyên, chuyện vợ chồng của các bạn.

• Tử tức: luận giải về quan hệ, tính cách và số lượng các con mà hai vợ chồng của bạn có được

• Nô bộc: đây chính là phần luận về mối quan hệ của bạn với những người xung quanh, những đối tác trong công việc.

• Thiên Di: luận giải về sự tốt xấu, các mối quan hệ khi bạn đi ra ngoài

• Ngoài ra là phần luận về từng năm trong cuộc đời và hạn theo tuổi của bạn.
    >>> Xem luận giải lá số tử vi tại: Xem lá số tử vi có bình giải chi tiết chính xác nhất hiện nay.